Module quang TL SM311LM 1000

  • Năm sản xuất
  • Hãng sản xuất

Liên Hệ

Mua hàng

Chi tiết sản phẩm

Module quang TL SM311LM 1000
Module-quang-TL-SM311LM-1000

MEDIA CONVERTER & Tiêu chuẩn MODULE và Nghị định thư IEEE 802.3z , CSMA / CD , TCP / IP

Chiều dài sóng TX : 1550nm / RX : 1310nm

Nguồn cung cấp 3.3V

Cabel Single-mode sợi

Loại sợi 9/125 um Single-mode

Max . Chiều dài cáp 10km
Data Rate 1.25Gbps

Cảng Loại LC
An toàn & Emission FCC , CE

Môi trường Nhiệt độ hoạt động : 0 ℃ ~ 70 ℃ ( 32 ℉ ~ 158 ℉ )
Nhiệt độ lưu trữ: -40 ℃ ~ 80 ℃ ( -40 ℉ ~ 176 ℉ )
Độ ẩm hoạt động : 10 % ~ 90 % không ngưng tụ
Lưu trữ Độ ẩm : 5 % ~ 90 % không ngưng tụ