Dây nối quang single mode FC

  • Năm sản xuất
  • Hãng sản xuất

Liên Hệ

Mua hàng

Chi tiết sản phẩm

Thông tin sản phẩm

– Dây nối quang single mode sợi đơn Simplex, đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang FC/PC
– Dùng để kết nối giữa ODF đến cáp quang

Đặc điểm nổi bật :

Dây nối quang single mode FC

– Dây nối quang single mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.
– Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong việc thi công dự án cáp quang.
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.