Dây nối quang multi mode LC

  • Năm sản xuất
  • Hãng sản xuất

Liên Hệ

Mua hàng

Chi tiết sản phẩm

Dây nối quang multi mode LC

Thông tin sản phẩm

– Dây nối quang multi mode sợi đơn Simplex, đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC/UPC
– Dùng để kết nối giữa ODF đến cáp quang

Đặc điểm nổi bật :
Dây nối quang multi mode LC/UPC 3.0 1M
– Dây nối quang multi mode ( đơn mốt ) vỏ màu cam.
– Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong việc thi công dự án cáp quang.
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.