Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC SM

  • Năm sản xuất
  • Hãng sản xuất

Liên Hệ

Mua hàng

Chi tiết sản phẩm

Thông tin sản phẩm :
– Dây nhảy quang Single-mode sợi đơn – Simplex,2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-SC/UPC.

– Dùng để kết nối từ hộp ODF đến thiết bị quang điện hoặc giữa hai ODF với nhau.

 

Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC SM SX 3.0 3M

 

– Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

– Chiều dài 3m tùy theo đơn đặt hàng.
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong thi công cáp quang trong dự án.
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.