Dây nhảy quang SC/UPC-SC/APC SM

  • Năm sản xuất
  • Hãng sản xuất

Liên Hệ

Mua hàng

Chi tiết sản phẩm

Thông tin sản phẩm 
– Dây nhảy quang Single-mode sợi đơn – Simplex,2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-SC/APC.

– Sử dụng kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, converter các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/APC SM SX 3.0 1M

 

– Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

– Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong thi công dự án.
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.