Dây nhảy quang SC/UPC-LC/PC SM SX 3.0 1M

  • Năm sản xuất
  • Hãng sản xuất

Liên Hệ

Mua hàng

Chi tiết sản phẩm

Thông tin sản phẩm 
– Dây nhảy quang Single-mode sợi đơn (Simplex),2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-LC/PC.

– Dùng để kết nối từ hộp ODF đến thiết bị quang điện như Media converterhoặc giữa hai ODF với nhau.

 

Đặc điểm nổi bật : 

 

Dây nhảy quang SC/UPC-LC/PC SM SX 3.0 1M

 

– Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

– Chiều dài 1m tùy theo đơn đặt hàng.
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong Iviệc thi công dự án cáp quang.
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.