Bộ chuyển đổi quang điện sang video converter ods8810

  • Năm sản xuất
  • Hãng sản xuất

Liên Hệ

Mua hàng

Chi tiết sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện sang video converter ods8810

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD8810
– Bộ chuyển đổi điện quang bao gồm 01 kênh Video.
– Bộ phát tín hiệu Quang Video. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Điện Video sang tín hiệu Quang Video.
– Khoảng cách truyền tín hiệu tới 30Km cho cáp Single mode, 3Km cho cáp Multi mode.
– Sử dụng bộ thu tín hiệu Quang Video OSD8815R hoặc OSD8865…
– Ngõ vào Video: BNC, 1 Vp-p, 75 Ohm.
– Băng thông: 5Hz-10MHz.
– Tỉ số S/N (Signal to Noise Ratio): >65dB.
– Bước sóng: 1310nm.
– Công suất phát quang: -15 đến -10dBm cho cáp Single-mode và -10 đến -5dBm cho cáp Multi-mode.
– Giao tiếp quang: đầu nối ST.
– Nguồn điện: 9 đến 35VDC, tối đa 1.5VA.
– Kích thước: 25x40x38 mm.
– Trọng lượng: 50g.
– Sản xuất tại Australia.
– Bảo hành: 01 năm.